SEXXY MUSLIM LADY on Instagram Goes N'AKED ONLINE and now Muslims are baying for blood of this Popular Kenyan Socialite for Exposing Her NU'DITY during Ramadan



her fellow Muslims reckon that she should cover up since its Ramadhan.

Here are just a few of the comments:

umu.amin: binti wa kiislamu humuogopi mola wako hata mwezi huu pia wa ramadhan rudi kwa mola wako kwani hii dunia inapita dada yangu fikiria mauti ikakukuta unafanya hayo unayoyafanya utajibu nini kwa mola wako

fahima_laki:Subahana Allah even on this holy month…Please sister just know this dunya is temporary

afnaan_shabin_101: una aibisha dini yetu ya kisalmu subhallah hata u cnt respect just this month subhannallah dunia twapita wajitia huoni wala husomi kila mtu a kwambia wafanya vibaya wa pata dhambi kujianika or u think ull liv foreva.... @aliiptisam

hilwa_majnoona: SubhanAllah Mungu atakuondolea ameeen in sha Allah n ramadhan hii @aliiptisam

fathiyaabdulrahman: Subhanallah t ramadhan at least give it it respect

x_fetty_al7osny_x: SubhanaAllah!! U hav forgt ur deen sistr may Allah forgv u (no offnce)

mir8809: Hayo matomato unao yaonesha yakatwe in shaa Allah kwa maradhi…Mwajiona muna afia mumekaa mwalani dunia tu kwa machafu afadali mungekua mahayawani

aysher_jabal:May Allah guide and pardon u before it's too late my sister @aliiptisam


Their pleas have fallen on deaf ears and the young lass’ photos have been getting raunchier by the minute.
SEE MORE PHOTOS NEXT PAGE 3
PAGE 1 2 3


EmoticonEmoticon